Kqbd Lu - Kết quả bóng đá Bongdalu hôm nay mới nhất

Kqbd Lu - Kết quả bóng đá Bongdalu Vip hôm nay mới nhất. Kết quả trực tiếp cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất. Xem Bdkq tối đêm qua của hàng nghìn giải đấu hấp dẫn.

Trận đấu
Tỷ số
Tỷ lệ
02:00 25-04
Manchester United
Sheffield United 1
H1
1
1
FT 4 2
8-4
1 -1 1/2 0.81
0.91 3.5 0.99

kich-off[Manchester United]


02:00 25-04
Everton
Liverpool 3
H1
1
0
FT 2 0
4-13
0.86 +3/4 1
-0.94 3.25 0.84

kich-off[Everton]


02:00 25-04
Crystal Palace 3
Newcastle United 3
H1
0
0
FT 2 0
7-2
0.9 +1/2 0.9
0.91 2.75 0.99

kich-off[Newcastle United]


01:45 25-04
Wolves 4
AFC Bournemouth 1 1
H1
0
1
FT 0 1
8-12
-0.96 -1/4 0.78
-0.99 3 0.89

kich-off[Wolves]


02:00 25-04
Monaco 1
Lille 2
H1
0
0
FT 1 0
7-5
0.93 -1/4 0.97
0.85 2.75 -0.95

kich-off[Monaco]


02:00 25-04
Marseille 1 2
Nice 3
H1
1
1
FT 2 2
3-2
0.88 -1/4 -0.98
-0.93 2.5 0.83

kich-off[Marseille]


00:00 25-04
Lorient 1
Paris Saint Germain (PSG) 1
H1
0
2
FT 1 4
3-6
-0.94 +1 1/4 0.84
-0.96 3.25 0.86

kich-off[Paris Saint Germain (PSG)]


08:00 25-04
Celaya FC 2
Club Chivas Tapatio 1
H1
0
2
FT 4 3
7-4
0.95 -1/2 0.85
- 2.5 -


01:30 25-04
Club Brugge
Racing Genk 1
H1
1
0
FT 4 0
0-4
0.95 -3/4 0.9
- 2.75 -


01:30 25-04
Anderlecht 1
Cercle Brugge 4
H1
2
0
FT 3 0
4-2
0.93 -1/2 0.93
- 2.75 -


01:30 25-04
Rapid Wien 1
Sturm Graz 2
H1
1
3
FT 1 3
5-6
0.78 +1/4 -0.91
- 2.5 -


23:30 24-04
TSV Hartberg
LASK Linz 4
H1
1
1
FT 1 2
3-5
0.93 +1/4 0.93
- 2.5 -


23:30 24-04
SK Austria Klagenfurt 3
Red Bull Salzburg 1
H1
0
2
FT 4 3
6-2
1 +1 1/4 0.85
- 2.75 -


02:00 25-04
AFC Ajax 1 2
Excelsior SBV 2
H1
1
1
FT 2 2
4-3
0.99 -1 1/2 0.8
0.98 3.25 0.88


23:45 24-04
FC Twente Enschede 1
Almere City FC 1
H1
1
0
FT 3 1
8-4
0.93 -1 1/4 0.85
-0.97 3 0.83


01:45 25-04
Coventry City 2
Hull City 4
H1
1
2
FT 2 3
4-8
0.84 -1/4 0.94
0.83 2.75 -0.97


00:30 25-04
Zenit St. Petersburg 1
Rubin Kazan 3
H1
0
0
FT 0 2
7-4
0.98 -1 1/2 0.88
0.78 2.50 0.89


00:30 25-04
FC Krasnodar 1
Baltika Kaliningrad 2
H1
1
0
FT 3 2
5-3
1 -1 0.86
0.76 2.25 0.91


22:15 24-04
FK Nizhny Novgorod 1
Lokomotiv Moscow 4
H1
1
0
FT 2 3
5-13
-0.93 0 0.79
0.85 2.25 0.82


20:00 24-04
Gazovik Orenburg 3
Dynamo Moscow 2
H1
0
0
FT 1 2
10-3
0.8 +1/4 -0.94
0.99 2.75 0.85


02:00 25-04
Atalanta 2
Fiorentina 1 2
H1
1
0
FT 4 1
2-3
0.85 -1/2 -0.99
1 2.75 0.85


17:00 24-04
Yokohama Marinos 1
Ulsan Hyundai FC
H1
3
2
FT 3 2
4-10
0.74 0 -0.96
0.83 2.5 -0.97

90min[3-2],120min[3-2],Pen[5-4],Yokohama Marinos


16:00 24-04
Central Coast Mariners 3
FC Abdish-Ata Kant 4
H1
0
0
FT 3 0
3-4
0.8 -1 1/4 -0.95
- 3 -


00:30 25-04
AEK Athens
Panathinaikos 2
H1
2
0
FT 3 0
4-2
0.89 -1/2 0.88
0.98 2.5 0.88


23:30 24-04
Aris Thessaloniki 1
Olympiakos Piraeus 1
H1
0
0
FT 1 1
3-11
0.9 +3/4 0.86
-0.97 2.75 0.83


21:00 24-04
Lamia 1 4
PAOK Saloniki
H1
1
0
FT 1 1
2-8
0.82 +2 0.95
0.8 3 -0.95


22:59 24-04
SJK Seinajoen 2
HJK Helsinki 2
H1
1
1
FT 3 3
10-5
0.85 +1/2 1
- 2.75 -


00:00 25-04
Pyramids FC 1 3
NBE SC 2
H1
1
0
FT 3 2
3-9
0.94 -1 1/4 0.88
0.88 2.5 0.93


21:30 24-04
Talaea EI-Gaish 3
Enppi 1
H1
0
0
FT 1 0
2-4
-0.93 -1/4 0.75
0.85 1.75 0.95


17:30 24-04
Gainare Tottori 1
Urawa Red Diamonds 1
H1
1
2
FT 2 5
1-4
0.83 +1 1/4 -0.97
- 2.75 -


17:00 24-04
Kataller Toyama 2
Shimizu S-Pulse 1
H1
0
0
FT 0 0
6-7
0.93 +3/4 0.93
- 2.25 -

90min[0-0],120min[0-0],Pen[6-5],Kataller Toyama


17:00 24-04
FC Ryukyu 2
Gamba Osaka 1
H1
1
0
FT 2 1
2-3
0.93 +3/4 0.93
- 2.75 -


17:00 24-04
Fagiano Okayama
Yokohama FC 1
H1
1
1
FT 2 2
1-7
0.78 +1/4 -0.91
- 2.25 -

90min[2-2],120min[3-3],Pen[3-5],Yokohama FC


17:00 24-04
Nara Club 1 2
Hiroshima Sanfrecce 1
H1
0
1
FT 0 6
0-13
0.88 +1 3/4 0.98
- 3 -


17:00 24-04
AC Nagano Parceiro 1
Kyoto Sanga
H1
1
2
FT 2 2
3-10
0.93 +1/2 0.93
- 2.75 -

90min[2-2],120min[3-2],AC Nagano Parceiro


17:00 24-04
Thespa Kusatsu 1
Kashiwa Reysol
H1
0
3
FT 1 3
6-6
0.98 +1 0.88
- 2.5 -


17:00 24-04
Roasso Kumamoto 1
Sagan Tosu
H1
0
1
FT 0 1
8-3
0.88 -1/4 0.98
- 2.75 -


17:00 24-04
Blaublitz Akita 2
Shonan Bellmare 2
H1
0
0
FT 1 1
5-11
0.78 +1/4 -0.91
- 2.25 -

90min[1-1],120min[2-1],Blaublitz Akita


17:00 24-04
Eschol Park
Sydney United
H1
0
0
FT 1 4
0-0
- - -
- - -


16:30 24-04
Wollongong United
Central Coast United FC
H1
2
0
FT 2 1
1-3
- - -
- - -


16:30 24-04
Western Eagles 2
Hoppers Crossing SC 3
H1
1
0
FT 2 2
3-2
0.93 +3/4 0.88
- 3 -

90min[2-2],120min[2-2],Pen[1-3],Hoppers Crossing SC


16:30 24-04
South Melbourne
Eastern Lions SC 3
H1
3
0
FT 4 3
5-2
1 -3 0.8
- 4 -


16:30 24-04
Rockdale City Suns 1 3
Hake Ya Dong in Sydney City 2
H1
1
1
FT 2 1
4-5
0.8 -1 1/4 1
- 3.5 -


16:30 24-04
Bundoora United 3
Bayside Argonauts FC 3
H1
0
0
FT 0 1
1-12
0.9 +1 0.9
- 4 -


16:30 24-04
Blacktown City Demons
Fraser Park FC
H1
2
0
FT 3 0
5-1
- - -
- - -


16:30 24-04
SD Raiders FC 2
Marconi Stallions 1
H1
1
0
FT 2 4
5-10
0.9 +1 1/4 0.9
- 3.25 -


16:15 24-04
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Berkeley Vale
H1
2
0
FT 5 0
10-1
- - -
- - -


16:00 24-04
Northbridge Bulls
Sutherland Sharks
H1
1
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


01:00 25-04
Rampla Juniors FC 2
Defensor Sporting Montevideo 3
H1
1
1
FT 2 1
5-4
-0.97 +3/4 0.83
- 2.5 -


08:30 25-04
Lobos UPNFM 2
CD Olimpia 2
H1
0
0
FT 1 0
2-3
0.9 +1 0.9
- 2.5 -


06:15 25-04
Olancho FC 3
CD Vida 2
H1
1
0
FT 1 1
6-3
0.95 -1 3/4 0.85
- 3 -


22:59 24-04
FC Viktoria Plzen
Tescoma Zlin 3
H1
2
0
FT 3 0
6-3
0.83 -1 3/4 0.9
0.9 3 0.95


00:00 25-04
Hamburger SV (Youth) 4
Oldenburg 1
H1
0
2
FT 0 2
7-5
0.8 +1/4 0.98
0.98 3 0.88


00:00 25-04
SSV Jeddeloh 1 1
Phonix Lubeck
H1
0
0
FT 0 2
0-8
0.96 +1/2 0.82
1 3.25 0.85


00:00 25-04
Bayern Munchen (Youth) 1 1
TSV Buchbach
H1
0
0
FT 0 0
13-2
0.99 -2 0.79
1 3.25 0.85


01:30 25-04
HSK Zrinjski Mostar 5
Sarajevo 3
H1
3
1
FT 4 3
4-8
1 -1 1/4 0.8
- 2.5 -


22:59 24-04
Borac Banja Luka 1
Posusje
H1
1
0
FT 1 0
7-0
-0.95 -1 3/4 0.75
- 2.5 -


21:00 24-04
FK Zvijezda 09 3
FK Tuzla City 2
H1
1
1
FT 3 2
4-7
0.98 +1/2 0.83
- 2.75 -


22:59 24-04
AEL Limassol 1
Nea Salamis 2
H1
2
0
FT 5 4
11-2
0.95 -1/4 0.85
- 3.25 -


22:00 24-04
Karmiotissa Polemidion 2
Othellos Athienou 2
H1
1
4
FT 6 6
5-5
0.98 -3/4 0.83
- 2.75 -


20:30 24-04
Kosuyolu 3
Anadolu Kavagi Spor 2
H1
2
0
FT 3 0
7-6
0.9 -1 1/4 0.9
- 3 -


20:00 24-04
Kedah 1
Negeri Sembilan 1
H1
1
0
FT 2 0
6-4
1 -1 0.8
- 3.25 -


22:00 24-04
Jordan (W) U20
Lebanon (W) U20
H1
0
0
FT 0 3
3-6
1 -1 1/4 0.8
- 3 -


20:30 24-04
Turkey U18
Jamaica U18
H1
0
0
FT 10 1
0-0
- - -
- - -


20:00 24-04
Tajikistan U18 (W)
Turkmenistan U18 (W)
H1
3
0
FT 4 0
0-0
- - -
- - -


20:00 24-04
Ecuador U18(N)
Slovakia U18
H1
0
1
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


17:30 24-04
Finland U16(N)
Sweden U16 2
H1
0
0
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


17:00 24-04
Uzbekistan (W) U18
Kyrgyzstan (W) U18
H1
4
0
FT 6 1
0-0
- - -
- - -


15:30 24-04
Morocco U18(N)
GuatemalaU18
H1
1
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -

90min[1-1],Pen[5-4],Morocco U18(N)


20:00 24-04
Virtus Bolzano
Portogruaro
H1
0
0
FT 2 2
0-0
- - -
- - -


00:00 25-04
IFK Goteborg 3
Hacken 2
H1
0
1
FT 0 1
7-3
0.85 -1/4 -0.95
- 2.75 -


00:00 25-04
Brommapojkarna 1 2
IK Sirius FK 1
H1
0
0
FT 1 1
5-11
-0.98 -1/4 0.88
- 3 -


00:00 25-04
AIK Solna 1
IFK Varnamo 2
H1
2
0
FT 2 0
8-6
0.98 -1 0.92
- 2.5 -


00:05 25-04
Strommen 3
Lillestrom 2
H1
0
4
FT 4 5
5-6
1 +2 0.85
- 3.5 -


00:00 25-04
Jerv 1
Stromsgodset 1
H1
0
2
FT 0 3
1-8
0.95 +1 3/4 0.9
- 3.5 -


00:00 25-04
Tromsdalen
Lyn Oslo 1
H1
1
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -

90min[1-1],120min[3-1],Tromsdalen


22:59 24-04
Vard Haugesund
Sandnes Ulf
H1
0
3
FT 0 4
0-0
- - -
- - -


22:59 24-04
Ullensaker/Kisa IL 1
Rosenborg 1
H1
1
2
FT 1 3
2-8
-0.91 +2 0.78
- 3.25 -


22:59 24-04
Traff 1
Kristiansund BK 1
H1
1
1
FT 1 2
2-8
0.85 +2 1/4 1
- 3.5 -


22:59 24-04
Torvastad
Viking
H1
1
2
FT 3 4
0-0
- - -
- - -


22:59 24-04
Strindheim IL 1
Molde 1
H1
0
1
FT 1 2
5-6
0.93 +2 3/4 0.93
- 4 -


22:59 24-04
Stord IL 3
Lysekloster
H1
0
1
FT 0 4
0-3
-0.97 +1 1/2 0.83
- 3.75 -


22:59 24-04
Stjordals Blink
Levanger FK 3
H1
0
1
FT 0 1
10-6
-0.95 +1/2 0.8
- 3.5 -


22:59 24-04
Skjervoy
Alta
H1
0
1
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


22:59 24-04
Frigg 1
KFUM Oslo
H1
0
1
FT 0 3
2-7
- - -
- - -


22:59 24-04
Rade 3
Moss 1
H1
0
1
FT 2 1
2-4
0.8 +2 -0.95
- 3.5 -


22:59 24-04
Pors Grenland 1
Odd Grenland
H1
0
0
FT 0 1
4-11
0.78 +2 1/2 -0.91
- 4 -


22:59 24-04
Melhus 1
Ranheim IL 1 2
H1
0
4
FT 1 5
4-7
-0.95 +2 1/4 0.8
- 3.75 -


22:59 24-04
Mandalskameratene 3
Bryne 1
H1
0
2
FT 0 7
3-9
0.98 +1 3/4 0.88
- 3.25 -


22:59 24-04
Kjelsas 1
Kongsvinger
H1
1
2
FT 3 2
1-3
0.93 -1/4 0.93
- 2.75 -


22:59 24-04
Junkeren 2
Bodo Glimt 1
H1
0
1
FT 0 2
4-12
0.78 +3 1/2 -0.91
- 4.25 -


22:59 24-04
Hodd
Aalesund FK
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -

90min[0-0],120min[1-0],Hodd


22:59 24-04
froya 1 1
Sogndal 1
H1
1
1
FT 2 2
2-6
-0.97 +2 1/4 0.83
- 3.5 -

90min[2-2],120min[2-2],Pen[5-6],Sogndal


22:59 24-04
Fram Larvik
FK Arendal
H1
0
2
FT 0 3
0-0
- - -
- - -


22:59 24-04
IF Floya 2
Tromso IL 1
H1
0
2
FT 0 6
2-9
0.95 +3 1/2 0.9
- 4.25 -


22:59 24-04
Flekkeroy IL 1
Egersunds IK 1 3
H1
0
0
FT 0 1
3-6
1 +1 0.85
- 3.25 -


22:59 24-04
Elverum 2
Ham-Kam
H1
1
3
FT 2 4
0-12
0.95 +2 1/4 0.9
- 4 -


22:59 24-04
Eidsvold Turn 2
Mjondalen IF 2
H1
0
0
FT 1 0
4-3
-0.91 +1/2 0.78
- 3.25 -


22:59 24-04
Bjarg
Asane Fotball
H1
0
2
FT 0 3
0-0
- - -
- - -


22:59 24-04
Baerum SK 2
Stabaek 1
H1
0
3
FT 0 5
3-7
0.98 +2 1/4 0.88
- 3.5 -


22:59 24-04
Askoy FK
Brann 1
H1
2
2
FT 2 5
3-16
- - -
- - -


07:30 25-04
Clud Libertad 3
River Plate 3
H1
1
1
FT 1 2
7-7
0.93 +1/2 0.85
0.85 2.5 1


07:30 25-04
Independiente Jose Teran 3
Palmeiras 2
H1
2
1
FT 2 3
5-6
-0.98 -1/4 0.76
0.85 2.5 1


07:30 25-04
Bolivar
Flamengo
H1
1
1
FT 2 1
9-0
0.96 -1/4 0.82
1 2.75 0.85


05:00 25-04
Nacional Montevideo 2
Deportivo Tachira 3
H1
2
1
FT 2 1
7-3
0.89 -1 1/2 0.89
0.98 2.75 0.88


05:00 25-04
Botafogo RJ 2
Universitario De Deportes 4
H1
0
0
FT 3 1
3-4
0.91 -1 1/4 0.87
-0.97 2.75 0.83


05:00 25-04
Huachipato 2
The Strongest 2
H1
0
0
FT 0 0
12-2
0.85 -3/4 0.93
0.85 2.5 1


00:30 25-04
Stade Nyonnais 3
Vaduz 1 3
H1
0
2
FT 0 2
12-3
0.9 -1/4 0.9
- 3 -


01:45 25-04
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 2
FC Steaua Bucuresti 2
H1
1
2
FT 2 2
11-3
0.94 +1/4 0.83
0.98 2.5 0.88


22:59 24-04
Farul Constanta 1
Rapid Bucuresti 1
H1
1
1
FT 3 1
7-2
0.99 -1/4 0.78
0.93 2.5 0.93


20:45 24-04
Universitaea Cluj 3
CSM Politehnica Iasi 2
H1
0
0
FT 1 0
10-3
0.93 -1/2 0.93
- 2.25 -


01:00 25-04
Solihull Moors
Halifax Town 2
H1
3
1
FT 4 2
2-7
-0.95 -1/4 0.75
- 2.5 -


01:00 25-04
Nyiregyhaza 1
Ferencvarosi TC 4
H1
0
0
FT 1 2
2-8
0.8 +1 1/2 -0.95
- 2.75 -


02:15 25-04
AVS Futebol SAD 1 1
Porto B 2
H1
0
1
FT 0 2
8-4
0.86 -1/2 0.86
-0.97 2.75 0.83


00:30 25-04
Trabzonspor 1 2
Karagumruk 4
H1
2
1
FT 3 2
4-3
0.8 -3/4 -0.95
- 2.75 -


22:45 24-04
Ludogorets Razgrad 1
FC Hebar Pazardzhik 1
H1
2
0
FT 4 0
10-2
0.86 -2 1/4 0.87
0.9 3.25 0.95


00:30 25-04
Hapoel Beer Sheva 5
Maccabi Netanya 2
H1
0
1
FT 2 2
9-0
0.9 -1/4 0.9
- 2.5 -

90min[2-2],120min[3-2],Hapoel Beer Sheva


01:00 25-04
ND Gorica
ND Beltinci 2
H1
0
1
FT 1 1
10-5
0.95 -1/2 0.85
- 2.5 -

90min[1-1],120min[1-1],Pen[5-3],ND Gorica


00:00 25-04
Crvena Zvezda 2
Partizan Belgrade 3
H1
2
0
FT 2 0
8-7
0.85 -1 1/4 0.95
- 3 -


21:00 24-04
Radnicki 1923 Kragujevac
Vojvodina Novi Sad
H1
0
0
FT 0 1
2-2
0.9 0 0.9
- 2.5 -


22:30 24-04
MP MIKELI 5
JIPPO 3
H1
1
1
FT 1 1
6-4
-0.97 +1/4 0.78
- 2.5 -


22:30 24-04
JaPS 5
SalPa 5
H1
1
2
FT 2 3
10-4
0.95 -1/4 0.85
- 2.75 -


22:30 24-04
PK-35 Vantaa
TPS Turku 3
H1
0
0
FT 1 1
3-11
0.9 -1/4 0.9
- 2.5 -


22:30 24-04
KTP Kotka 2
SJK Akatemia 4
H1
3
1
FT 5 1
7-9
0.9 -3/4 0.9
- 3 -


22:30 24-04
Jaro 1
KaPa
H1
2
0
FT 4 2
8-4
0.93 -1 1/2 0.88
- 3.5 -


00:00 25-04
FK Zalgiris Vilnius
DFK Dainava Alytus 3
H1
2
0
FT 4 0
5-2
0.8 -1 1/4 1
- 2.5 -


22:59 24-04
Kauno Zalgiris 2
Banga Gargzdai 4
H1
0
2
FT 0 3
14-5
0.9 -1 0.9
- 2.5 -


22:00 24-04
TransINVEST Vilnius 3
Hegelmann Litauen 2
H1
0
0
FT 1 2
5-4
0.83 +1/2 0.98
- 2 -


01:30 25-04
Lechia Gdansk 3
Polonia Warszawa 1
H1
1
0
FT 1 0
4-11
0.88 -1 0.98
- 2.75 -


22:59 24-04
Wisla Plock 1 8
Miedz Legnica 5
H1
0
1
FT 2 1
4-8
1 -1/4 0.85
- 2.5 -


22:59 24-04
Znicz Pruszkow 2
Arka Gdynia 3
H1
0
0
FT 2 0
2-7
0.83 +3/4 -0.97
- 2.5 -


00:10 25-04
LPS Helsinki 1
EPS Espoo B 1
H1
0
0
FT 4 0
5-4
0.85 -2 1/4 0.95
- 4.75 -


00:00 25-04
ToVe Pori
FC Haka B
H1
1
3
FT 2 3
0-0
- - -
- - -


23:30 24-04
FC Kirkkonummi 2
PK Keski Uusimaa 1
H1
0
1
FT 0 4
1-19
- - -
- - -


23:30 24-04
FK Makhachkala
Arsenal Tula 3
H1
0
0
FT 0 0
3-7
- - -
- - -


22:59 24-04
Rotor Volgograd 1 2
Veles 1
H1
0
2
FT 2 3
6-5
- - -
- - -


22:59 24-04
Khimki
KAMAZ Naberezhnye Chelny 2
H1
0
0
FT 1 0
7-5
- - -
- - -


22:30 24-04
FK Chayka Pesch 4
FC Ufa 5
H1
1
0
FT 1 0
1-6
- - -
- - -


22:00 24-04
Metallurg Lipetsk 3
Chelyabinsk 1
H1
0
0
FT 2 2
5-4
- - -
- - -


22:00 24-04
Tekstilshchik Ivanovo 1
Torpedo Miass 1
H1
0
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


22:00 24-04
Avangard 4
FK Kaluga 2
H1
0
2
FT 1 2
6-6
- - -
- - -


22:00 24-04
Sokol 2
Yenisey Krasnoyarsk 1
H1
0
2
FT 0 2
7-1
- - -
- - -


22:00 24-04
Neftekhimik Nizhnekamsk 1
Shinnik Yaroslavl 2
H1
1
1
FT 1 2
5-3
- - -
- - -


21:30 24-04
Akron Togliatti
FK Leningradets 1
H1
0
0
FT 0 0
4-0
- - -
- - -


21:00 24-04
Volga Ulyanovsk 3
Khimik Dzerzhinsk 1
H1
0
0
FT 0 1
9-0
- - -
- - -


21:00 24-04
Volgar-Gazprom Astrachan 3
Torpedo Moscow
H1
0
1
FT 1 1
2-6
- - -
- - -


21:00 24-04
Alania Vladikavkaz
PFK Kuban 1
H1
0
0
FT 3 0
3-3
- - -
- - -


20:00 24-04
Irtysh 1946 Omsk 1
Spartak Kostroma 1
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


20:00 24-04
Mashuk-KMV 1
Dinamo Briansk 4
H1
0
0
FT 1 0
3-4
- - -
- - -


20:00 24-04
Tyumen 1
Chernomorets Novorossiysk 3
H1
1
1
FT 1 1
5-1
- - -
- - -


19:30 24-04
Sibir-M Novosibirsk 2
Rodina Moskva II 1 2
H1
1
0
FT 1 1
4-7
- - -
- - -


18:30 24-04
FK Krasnodar 2 1
FC Murom 1
H1
1
0
FT 1 2
3-8
- - -
- - -


16:00 24-04
SKA Khabarovsk 2
Rodina Moskva 1
H1
0
0
FT 2 1
12-5
- - -
- - -


03:00 25-04
Augnablik Kopavogur 4
Stjarnan Gardabaer 4
H1
0
1
FT 1 2
0-8
0.9 +4 0.9
- 5 -


02:15 25-04
Valur Reykjavik 5
Hafnarfjordur 1 6
H1
2
0
FT 3 0
4-4
0.9 -3/4 0.9
- 3.25 -


02:15 25-04
Throttur Reykjavik 2
HK Kopavogs 4
H1
0
1
FT 1 2
6-5
0.78 +1/4 -0.97
- 3.5 -


02:15 25-04
KA Asvellir
KR Reykjavik 1 1
H1
1
3
FT 2 9
1-13
1 +5 1/2 0.8
- 6.5 -


07:30 25-04
Real Tomayapo 2
Belgrano 1 2
H1
0
1
FT 0 2
3-4
0.92 +1/2 0.85
0.9 2.25 0.95


07:00 25-04
Bragantino 4
Sportivo Luqueno 3
H1
1
0
FT 2 1
6-1
0.91 -1 3/4 0.86
0.85 2.75 1


05:00 25-04
Coquimbo Unido 2
Racing Club 2
H1
1
2
FT 1 2
7-1
0.85 +3/4 0.92
0.93 2.5 0.93


05:00 25-04
Danubio FC 1
Atletico Paranaense 1
H1
0
1
FT 0 1
5-5
1 +1/4 0.78
1 2.25 0.85


01:45 25-04
Chorley FC 2
Curzon Ashton FC 4
H1
0
0
FT 0 0
5-5
0.93 -3/4 0.88
- 2.5 -

90min[0-0],120min[0-0],Pen[4-2],Chorley FC


01:45 25-04
Maidstone United 3
Aveley 1
H1
0
1
FT 2 1
6-4
0.8 -1/2 1
- 2.5 -


22:30 24-04
Umm Salal 2
Al Duhail 2 2
H1
0
0
FT 2 0
8-3
0.83 +1 1/4 0.98
- 3.25 -


22:30 24-04
Al Shamal(N) 2 1
Al-Sadd 1 1
H1
0
2
FT 0 4
1-4
0.95 +2 1/4 0.85
- 4 -


22:30 24-04
Muaidar SC(N) 1
Qatar SC 1
H1
2
3
FT 3 5
5-5
0.78 +1/4 -0.97
- 3 -


22:30 24-04
Al-Wakra 3
Al-Garrafa 2
H1
0
1
FT 2 4
3-8
0.83 +1/4 0.98
- 3.25 -


22:30 24-04
Al Rayyan 1
Al-Ahli Doha 2
H1
1
1
FT 4 1
5-3
0.95 -1 1/2 0.85
- 3.75 -


22:30 24-04
Al-Arabi SC(N) 1
Al Markhiya
H1
1
1
FT 1 2
2-6
0.83 -3/4 0.98
- 3.25 -


03:00 25-04
CR Belouizdad 2
USM Alger 2
H1
0
0
FT 0 0
3-3
0.98 -1/2 0.83
- 2 -

90min[0-0],120min[0-0],Pen[3-1],CR Belouizdad


01:45 25-04
Plymouth Parkway 2
Hayes Yeading United 3
H1
1
1
FT 3 1
8-3
0.96 -1/2 0.77
0.93 3 0.88


02:00 25-04
Brora Rangers
Wick Academy
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


01:45 25-04
Enfield 1893 2
Redbridge 2
H1
0
0
FT 0 1
4-4
0.95 +1 1/2 0.85
- 3.5 -


07:15 25-04
Columbus Crew 1
Monterrey 2
H1
1
0
FT 2 1
6-3
-0.97 -1/4 0.78
- 2.5 -


20:00 24-04
KS Korabi Peshkopi
Luzi 2008
H1
2
1
FT 5 1
0-0
- - -
- - -


00:00 25-04
TJ Spartak Myjava 4
FK Pohronie 1
H1
1
1
FT 2 1
5-6
- - -
- - -


21:30 24-04
STK Samorin 2
MSK Zilina B 3
H1
1
1
FT 1 1
3-3
- - -
- - -


21:30 24-04
MSK Puchov 1 4
Tatran Presov 2
H1
1
0
FT 3 2
2-5
- - -
- - -


21:30 24-04
Povazska Bystrica 1
KFC Komarno 2
H1
1
1
FT 1 1
3-7
- - -
- - -


21:30 24-04
FC Artmedia Petrzalka
Spisska Nova Ves 1
H1
2
0
FT 2 0
12-2
- - -
- - -


21:30 24-04
Dolny Kubin 1
Humenne 2
H1
0
0
FT 0 0
3-5
- - -
- - -


21:30 24-04
Tatran LM 1
Slavoj Trebisov
H1
0
0
FT 1 2
4-3
- - -
0.67 2.50 0.72


20:00 24-04
Slovan Bratislava B 1 3
OFK Malzenice 1 1
H1
2
2
FT 3 2
4-3
- - -
- - -


23:30 24-04
Montpellier (W) 2
RC Saint Etienne (W) 4
H1
0
0
FT 4 0
3-1
0.85 -1/2 0.95
- 2.75 -


23:30 24-04
Lyon (W) 3
Guingamp (W)
H1
2
0
FT 2 1
6-3
-0.93 -3 1/2 0.73
- 4.75 -


23:30 24-04
Lille (W) 2
Bordeaux (W) 4
H1
0
2
FT 1 2
4-2
0.8 -3/4 1
- 2.5 -


23:30 24-04
Le Havre (W) 1 3
Fleury 91 (W)
H1
1
1
FT 1 3
4-3
0.8 +3/4 1
- 2.75 -


23:30 24-04
Dijon w 1 1
Reims (W) 2
H1
0
0
FT 1 1
6-6
0.95 +1 0.85
- 2.75 -


23:30 24-04
Paris Saint Germain (W) 1 3
Paris FC (W) 3
H1
0
1
FT 1 1
2-7
0.98 -1/2 0.83
- 2.75 -


08:30 25-04
Municipal Limeno 1 4
Luis Angel Firpo 1 5
H1
0
1
FT 2 2
10-7
0.98 -1/4 0.83
- 2.75 -


08:30 25-04
A.D. Isidro Metapan 4
Jocoro FC 1 2
H1
1
0
FT 2 0
6-4
0.98 -1 1/4 0.83
- 2.75 -


08:00 25-04
Alianza San Salvador 4
CD Dragon 1
H1
3
0
FT 6 1
1-3
0.75 -3/4 -0.95
- 2.5 -


04:30 25-04
Once Deportivo Ahuachapan
CD Platense Municipal Zacatecoluca 3
H1
0
0
FT 0 0
9-4
0.78 -1/4 -0.97
- 2.5 -


04:00 25-04
Fuerte San Francisco 4
CD FAS 6
H1
0
0
FT 0 2
4-5
0.75 +1/4 -0.95
- 2.25 -


22:59 24-04
Zimbru Chisinau 5
Sheriff Tiraspol 1
H1
0
0
FT 1 0
1-2
0.98 +3/4 0.83
- 2.5 -


22:59 24-04
CS Petrocub
CSF Baliti 2
H1
2
1
FT 5 1
5-4
-0.95 -1 1/2 0.75
- 2.5 -


04:00 25-04
CD Achuapa 1 3
Deportivo Mixco 2
H1
0
2
FT 0 2
3-1
0.83 -1/2 0.98
- 2.25 -


22:59 24-04
Qarabag 1
FC Neftci Baku 3
H1
1
0
FT 4 1
6-1
1 -1 1/2 0.8
- 3.25 -


20:00 24-04
Qabala 1
Zira FK 3
H1
0
0
FT 0 2
3-3
0.83 +1/2 0.98
- 2.25 -


22:59 24-04
Vllaznia Shkoder 3
Egnatia 1 6
H1
1
0
FT 1 0
7-4
0.83 -1/4 0.98
- 2.25 -

90min[1-0],120min[1-1],Egnatia


22:59 24-04
KF Tirana 3
KS Perparimi Kukesi 6
H1
1
0
FT 1 0
4-3
1 -1 1/4 0.8
- 2.5 -


07:30 25-04
Independiente Santa Fe 4
Inter Palmira 4
H1
1
0
FT 1 0
11-1
0.97 -1 3/4 0.77
0.85 2.5 0.95


07:00 25-04
Leones 1 2
Deportivo Pereira 1
H1
0
0
FT 1 1
3-4
0.88 +1/4 0.84
0.83 2.25 0.98

90min[1-1],Pen[3-4],Deportivo Pereira


04:00 25-04
Jaguares de Cordoba 3
Llaneros FC 2
H1
0
1
FT 1 1
10-4
0.92 -1 0.81
1 2.5 0.8

90min[1-1],Pen[4-3],Jaguares de Cordoba


03:30 25-04
Real Cartagena 1 2
Atletico Huila 2 5
H1
2
0
FT 3 1
4-5
0.79 0 0.94
-0.95 2.25 0.75

90min[3-1],Pen[4-3],Real Cartagena


16:00 24-04
Iran Futsal(N)
Kyrgyzstan Futsal
H1
2
1
FT 6 1
0-0
- - -
- - -


14:00 24-04
Tajikistan Futsal(N)
Afghanistan Futsal
H1
1
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


06:35 25-04
Toronto FC 1
Simcoe County Rovers 1
H1
4
0
FT 5 0
0-0
- - -
- - -


00:00 25-04
Saarbrucken 1
Rot-Weiss Essen 3
H1
0
1
FT 1 1
9-5
0.91 -3/4 0.85
0.83 2.75 -0.97


00:45 25-04
AL-Rbeea Jeddah 4
Al Qaisoma 3
H1
0
2
FT 0 3
4-1
0.98 -1/2 0.83
- 2.5 -


23:15 24-04
Al-Jabalain 3
Al Najma(KSA)
H1
0
0
FT 0 2
5-3
0.88 -1/4 0.93
- 2.25 -


23:15 24-04
Al Bukayriyah 1
Al-Qadasiya
H1
1
1
FT 1 1
4-7
0.95 +3/4 0.85
- 2.5 -


16:00 24-04
Vysocina Jihlava U19
Sparta Praha U19
H1
0
3
FT 0 5
1-9
- - -
- - -


20:00 24-04
FC Kobenhavn U19 1
Nordsjaelland U19
H1
0
1
FT 1 3
3-2
0.98 -1 1/4 0.83
- 3.5 -


01:30 25-04
Club Atletico Acassuso(N) 2
Sacachispas 4
H1
0
1
FT 2 1
3-4
0.9 -1/2 0.9
- 2.5 -


03:00 25-04
Santos (Youth) 2
CR Flamengo (RJ) (Youth) 2
H1
0
1
FT 1 3
7-4
1 -3/4 0.8
- 3 -


02:00 25-04
Cruzeiro (Youth) 4
Fortaleza (Youth) 3
H1
0
0
FT 1 0
6-5
0.88 -1/2 0.93
- 2.75 -


01:30 25-04
Goias (Youth) 3
Sao Paulo (Youth) 2
H1
1
0
FT 4 3
6-6
0.75 +1/4 -0.95
- 2.5 -


01:00 25-04
Ceara (Youth) 4
Corinthians Paulista (Youth) 1 6
H1
0
0
FT 2 0
3-9
0.93 +1/2 0.88
- 3 -


01:00 25-04
Internacional RS U20 1 3
Bahia (Youth) 1
H1
0
1
FT 1 3
6-5
0.85 -1/4 0.95
- 2.75 -


01:00 25-04
America MG (Youth) 3
Atletico Mineiro Youth 5
H1
2
2
FT 3 4
2-10
0.95 -1/4 0.85
- 2.5 -


01:00 25-04
Palmeiras (Youth) 3
Atletico Paranaense (Youth) 2
H1
2
2
FT 3 2
5-3
-0.97 -1 1/4 0.78
- 3.25 -


01:00 25-04
UE Rapitenca
CFJ Mollerussa
H1
0
1
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


22:00 24-04
Hapoel Raanana Roei U19 3
Hapoel Hadera U19 1
H1
0
1
FT 2 1
2-2
- - -
- - -


22:00 24-04
Bnei Sakhnin U19 2
Ashdod MS U19 3
H1
1
2
FT 2 3
7-2
0.85 -1/2 0.95
- 2.5 -


21:30 24-04
Maccabi Petach Tikva U19 1
Hapoel Beer Sheva U19
H1
0
1
FT 1 1
11-5
- - -
- - -


01:45 25-04
Wolverhampton Wanderers WFC (W) 1
Derby County (W) 2
H1
3
0
FT 5 1
9-3
0.78 -1 1/2 -0.97
- 3.5 -


00:30 25-04
KI Klaksvik 2
HB Torshavn 1
H1
0
2
FT 2 3
7-4
0.85 -1/2 0.95
- 2.75 -


23:30 24-04
Giza Hoyvik 1
Vikingur Gotu 1
H1
1
1
FT 1 3
2-7
0.9 +3 1/2 0.9
- 4.5 -


23:30 24-04
B71 Sandur 1
AB Argir 2
H1
0
0
FT 0 0
3-4
0.98 -1/2 0.83
- 3 -

90min[0-0],120min[1-1],Pen[5-6],AB Argir


23:30 24-04
FC Suduroy 5
TB/FCS/Royn 2
H1
0
1
FT 0 2
6-5
0.83 +1/2 0.98
- 3 -


17:30 24-04
Sunshine Coast Wanderers FC 5
Queensland Lions SC 1
H1
2
0
FT 3 1
6-13
0.77 +1 0.96
0.8 3.25 1


18:00 24-04
Smorgon (W) 1
FC Gomel (W)
H1
0
1
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


19:00 24-04
Buriram United 2
Lamphun Warrior 6
H1
0
0
FT 1 1
12-0
0.8 -1 1/2 1
- 3 -

90min[1-1],120min[2-1],Buriram United


18:30 24-04
Ratchaburi FC
BG Pathum United 2
H1
0
1
FT 0 3
5-4
0.93 -1/4 0.88
- 3 -


18:00 24-04
Chiangrai United 2
Port FC 3
H1
1
1
FT 1 2
0-3
0.9 +3/4 0.9
- 3 -


19:00 24-04
Persik Kediri 4
PSS Sleman 1 7
H1
2
3
FT 4 4
5-1
0.9 -1/2 0.9
- 3 -


15:00 24-04
Persebaya Surabaya 1
Bali United 3
H1
0
1
FT 0 2
3-4
0.86 +1/2 0.92
0.85 3.25 0.95


22:59 24-04
Levante Las Planas (W) 1
Barcelona (W) 1
H1
2
4
FT 2 4
2-6
0.85 +4 1/4 0.95
- 5 -


01:45 25-04
Biggleswade FC 3
Hertford Town 2
H1
1
1
FT 1 2
5-2
0.73 -1 1/2 -0.93
- 3.5 -


01:45 25-04
Sheffield FC 4
Grantham Town 2
H1
0
1
FT 1 2
4-4
0.95 -1/2 0.85
- 3 -


01:30 25-04
Inter Club Escaldes 1 1
FC Pas de la Casa 1
H1
1
0
FT 2 2
8-4
0.9 -2 1/4 0.9
- 3 -

90min[2-2],120min[3-3],Pen[3-4],FC Pas de la Casa


22:59 24-04
Viimsi JK (W) 3
Saku Sporting (W) 2
H1
0
1
FT 1 1
3-14
0.85 +1 1/4 0.95
- 3.75 -


01:00 25-04
Yellow Boys Weiler-La-Tour 1 1
UNA Strassen
H1
0
1
FT 0 2
4-3
0.98 +1 0.83
- 3.25 -


01:00 25-04
Progres Niedercorn 4
Red Boys Differdange 3
H1
0
0
FT 2 0
3-3
0.8 +1/4 1
- 2.75 -


01:00 25-04
Jeunesse Esch 2
Swift Hesperange 3
H1
0
1
FT 0 2
2-9
0.95 +1/4 0.85
- 3 -


01:00 25-04
Hostert 2
US Mondorf-les-Bains 5
H1
1
1
FT 1 2
5-4
-0.97 +1/2 0.78
- 3.5 -


06:00 25-04
Aparecidense GO 2
Sampaio Correa 3
H1
1
0
FT 2 0
8-7
0.79 0 0.94
0.9 2.25 0.9


21:00 24-04
FC Goa 1
Mumbai City 2
H1
1
0
FT 2 3
3-2
1 -1/2 0.8
- 3 -


05:30 25-04
Gremio Prudente 1
CA Votuporanguense SP 4
H1
1
1
FT 2 2
6-10
- - -
- - -


18:00 24-04
TP Ho Chi Minh II 1
An Giang 4
H1
1
1
FT 1 1
12-1
0.98 -1/2 0.83
- 2.5 -


16:00 24-04
Da Nang II 2
TDTT Bac Ninh 7
H1
0
0
FT 0 2
1-1
0.9 +1 0.9
- 2.5 -


15:00 24-04
Tay Nguyen 2
T T Hanoi B 1
H1
0
0
FT 0 1
1-5
0.9 +1 1/4 0.9
- 2.5 -


15:00 24-04
Dinh Huong 1
Tien Giang 2
H1
2
0
FT 3 1
1-2
0.8 -1 1/4 1
- 2.5 -


07:00 25-04
Leones del Norte 2
San Antonio(ECU) 2
H1
0
0
FT 0 1
4-4
0.93 -1/2 0.88
- 2.25 -


03:00 25-04
9 de Octubre 3
Chacaritas SC 2
H1
1
0
FT 1 0
1-6
0.83 -3/4 0.98
- 2.5 -


22:59 24-04
Honka Espoo 3
EBK 7
H1
0
0
FT 0 0
3-4
1 -3/4 0.8
- 3.25 -


22:59 24-04
TPV Tampere 2
FC Ilves-Kissat 1
H1
0
0
FT 3 1
3-7
0.9 -3/4 0.9
- 3.5 -


22:59 24-04
P-Iirot 2
HJS Akatemia 2
H1
1
2
FT 3 3
6-8
0.9 -1/4 0.9
- 3.5 -


22:59 24-04
CS Mioveni 2
FC Unirea 2004 Slobozia 2
H1
0
1
FT 0 1
10-3
0.75 +1/4 -0.95
- 2 -


21:00 24-04
ACS Viitorul Selimbar 2
FK Csikszereda Miercurea Ciuc 2
H1
1
1
FT 2 2
2-2
-0.95 +1/4 0.75
- 2 -


20:00 24-04
Agios Nikolaos 3
Proodeftiki FC 2
H1
1
0
FT 2 0
3-1
0.85 -3/4 0.95
- 2.25 -


20:00 24-04
Nea Artaki 3
Ethnikos Neou Keramidiou 2
H1
0
1
FT 1 1
6-3
0.78 -1/2 -0.97
- 2.25 -


20:00 24-04
Trikala 2
Thyella Katsikas 3
H1
1
0
FT 2 0
3-7
0.78 -1/4 -0.97
- 2.25 -


20:00 24-04
FK Kuban Kholding 1
Spartak Nalchik 3
H1
0
1
FT 0 1
7-5
- - -
- - -


20:00 24-04
FK Pobeda Junior
FC Sevastopol 1
H1
0
0
FT 0 0
10-1
- - -
- - -


20:00 24-04
Tron
Bulawayo Chiefs
H1
0
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


20:00 24-04
Ngezi Platinum
Yadah FC
H1
2
1
FT 2 2
0-0
- - -
- - -


20:00 24-04
Herentals FC
Highlanders
H1
0
2
FT 2 2
0-0
- - -
- - -


20:00 24-04
FC Platinum
ZPC Kariba
H1
0
0
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


20:00 24-04
Chicken Inn 1
Hwange Colliery 1
H1
1
0
FT 1 0
6-1
0.95 -3/4 0.85
- 1.75 -


20:00 24-04
Bikita Minerals FC
Simba Bhora
H1
1
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


17:00 24-04
Dare southwest Queensland (W)
Ipswich knights SC W
H1
0
0
FT 1 0
5-1
0.85 -4 1/2 0.95
- 6 -


16:30 24-04
Capalaba (W)
Logan Lightning (W) 1
H1
0
2
FT 0 3
5-3
0.85 +1/2 0.95
- 3.5 -


22:00 24-04
Bamboutos de 1
APEJES Academy 1
H1
0
1
FT 0 2
6-5
0.75 -1/2 -0.95
- 2 -


20:00 24-04
Fauve Azur Elite 2
Aigle Royal Menoua 1
H1
1
0
FT 2 0
4-7
0.83 0 0.98
- 1.75 -


22:00 24-04
Petro Atletico de Luanda
CD Sao Salvador
H1
4
0
FT 5 0
0-0
- - -
- - -


07:30 25-04
West Torrens Birkalla B 3
Sturt Lions Reserves 1
H1
0
1
FT 3 1
9-4
0.88 +1/2 0.93
- 3.75 -


07:00 25-04
EM Deportivo Binacional 2
Ayacucho Futbol Club 1
H1
0
1
FT 2 3
4-7
0.95 -1 0.85
- 2.75 -


03:30 25-04
FC Carlos Stein 2
Molinos El Pirata 1 4
H1
0
0
FT 0 1
2-5
0.9 -1/4 0.9
- 3.25 -


00:30 25-04
Reinickendorfer Fuchse 1
VSG Altglienicke II 1
H1
0
0
FT 1 0
4-3
0.85 -3/4 0.95
- 4 -


22:00 24-04
Otrant
Lovcen Cetinje 1 1
H1
3
0
FT 4 1
3-4
-0.93 -2 0.73
- 2.5 -


22:00 24-04
FK Podgorica
FK Grbalj Radanovici 1
H1
2
1
FT 2 1
4-2
0.85 -1 0.95
- 2.5 -


22:00 24-04
Bokelj Kotor 3
KOM Podgorica 5
H1
0
0
FT 0 1
6-4
-0.93 -2 0.73
- 2.5 -


22:00 24-04
FK Berane 4
FK Iskra Danilovgrad 4
H1
0
1
FT 2 3
3-3
0.9 +1/2 0.9
- 2.5 -


21:50 24-04
Internacional Podgorica
OSK Igalo
H1
0
0
FT 0 2
0-0
-0.95 0 0.75
- 2.25 -


14:30 24-04
Auckland City 2
Bay Olympic 2
H1
0
1
FT 0 1
9-4
0.83 -2 1/2 0.98
- 3.5 -


00:30 25-04
MTSV Hohenwestedt 3
TSB Flensburg 1
H1
0
0
FT 0 0
5-5
0.95 +1 3/4 0.85
- 3.75 -


23:45 24-04
SV Todesfelde 2
SV Preussen 09 Reinfeld 3
H1
1
0
FT 2 1
7-2
0.95 -2 1/2 0.85
- 3.75 -


20:20 24-04
MUZA FC 2
Nkwazi 2
H1
0
0
FT 0 0
6-3
1 -1/4 0.8
- 1.75 -


23:45 24-04
FC Union Schafhausen 1
SpVg Frechen 20 3
H1
0
1
FT 0 2
8-11
0.95 +1 1/4 0.85
- 3 -


23:45 24-04
Rotenburger SV 2
Kickers Emden 1
H1
0
2
FT 0 6
1-10
0.88 +2 3/4 0.93
- 3.5 -


23:30 24-04
Bayern Hof 2
DJK Ammerthal 1
H1
0
0
FT 3 0
7-4
0.8 -1/4 1
- 3 -


23:30 24-04
SV Hemelingen
Brinkumer SV
H1
0
1
FT 2 2
5-6
0.85 -2 1/4 0.95
- 4.5 -


04:30 25-04
Deportivo San Pedro 1 5
Sacachispas GT 1 4
H1
1
0
FT 2 0
9-8
0.9 -3/4 0.9
- 2.5 -


01:00 25-04
FK Modrica 4
FK Borac Kozarska 1
H1
0
0
FT 1 1
6-2
0.9 -3/4 0.9
- 2.75 -


23:30 24-04
Radnik Bijeljina 2
FK Omarska 2
H1
1
0
FT 3 0
6-2
0.9 -3 0.9
- 3.75 -


21:30 24-04
Slavija Sarajevo 3
Drina Zvornik 2
H1
0
0
FT 2 1
7-2
0.95 -1 3/4 0.85
- 2.75 -


08:00 25-04
Deportivo Ocotal 2
HYH Export Sebaco FC 2
H1
1
0
FT 3 0
6-0
0.8 -1/4 1
- 2.75 -


08:00 25-04
Organica Masachapa FC
Real Esteli
H1
1
2
FT 1 5
0-0
- - -
- - -


04:00 25-04
Matagalpa FC
Managua FC
H1
0
1
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


22:59 24-04
NEC FC Bugolobi 2
BUL FC 3
H1
0
0
FT 1 0
6-2
0.9 0 0.9
- 2.25 -


20:00 24-04
Express FC 2
Airtel Kitara FC 2
H1
1
1
FT 1 2
5-7
- - -
- - -


23:30 24-04
Barrancas FC 6
Deportivo Camioneros 3
H1
0
1
FT 1 2
6-5
0.83 +1/2 0.98
- 2.5 -


22:00 24-04
ZFK TSC (W) 2
Vojvodina (W) 3
H1
0
0
FT 1 0
2-4
0.95 -1/2 0.85
- 3 -


02:00 25-04
Larne Reserves 1
Linfield Reserves 1 5
H1
2
2
FT 5 2
4-2
-0.95 +1 1/2 0.75
- 4.25 -


05:00 25-04
Venados de Misantla FC 3
Diablos Tesistan FC 1
H1
0
0
FT 1 0
3-8
0.95 +1/2 0.85
- 2.75 -


05:00 25-04
Progreso Yucatan 1
Inter Playa del Carmen II 1
H1
1
0
FT 2 2
5-5
0.9 -1/4 0.9
- 3 -


05:00 25-04
Oceania FC 1
Club Deportivo Águila Azteca 1
H1
0
1
FT 0 2
5-3
0.9 -1/4 0.9
- 3 -


05:00 25-04
CDC Dominguez Osos 1
Cordobes Futbol Club 1
H1
0
1
FT 0 5
1-3
0.98 +1 0.83
- 3 -


04:30 25-04
Deportivo Soria FC 4
Cordoba 2
H1
0
0
FT 1 1
3-3
0.83 -1/4 0.98
- 2.25 -


04:00 25-04
CH Futbol Club 4
Faraones Texcoco 1 2
H1
1
1
FT 2 1
2-6
0.8 +1/4 1
- 3 -


03:00 25-04
Tuzos Pachuca 1
Universidad del Golfo de Mexico 2
H1
0
0
FT 1 1
10-4
0.85 -1/4 0.95
- 3.25 -


01:00 25-04
Xalisco FC 1
Deportivo Etchojoa 2
H1
0
0
FT 1 0
3-3
0.98 -1/2 0.83
- 2.75 -


00:00 25-04
FC Politecnico
Orishas Tepeji FC
H1
0
1
FT 2 3
2-5
0.9 -1/2 0.9
- 2.75 -


22:59 24-04
CD FC Cuervos Blancos
Delfines UGM 1
H1
0
0
FT 0 0
7-7
0.8 +1/4 1
- 3.5 -


00:00 25-04
AB Tarnby 1 3
Ledoje-Smorum Fodbold 3
H1
1
0
FT 1 3
4-9
0.83 +1 0.98
- 2.75 -


02:00 25-04
Liffeys Pearse 2
Lucan United 4
H1
1
0
FT 1 1
3-11
-0.97 +1 1/2 0.78
- 3.5 -


02:00 25-04
St Francis FC 4
Maynooth University Town FC 4
H1
2
1
FT 3 3
1-13
0.8 -1 1
- 3.5 -


01:45 25-04
Wayside Celtic 1
Malahide United 2
H1
0
0
FT 0 1
3-3
0.85 -1/4 0.95
- 3.5 -


00:30 25-04
Ballymun United
Usher Celtic 3
H1
0
1
FT 0 2
5-10
0.95 +1/2 0.85
- 3.5 -


20:00 24-04
JKT Tanzania 1
Young Africans 3
H1
0
0
FT 0 0
1-2
1 +1 1/4 0.8
- 2.5 -


05:00 25-04
Talleres Cordoba Reserve 3
Tigre Reserves 1 5
H1
0
0
FT 2 0
7-5
0.88 -1/4 0.93
- 2.75 -


05:00 25-04
Central Cordoba SdE Reserves 3
Sarmiento Junin Reserve 4
H1
0
0
FT 1 0
9-9
0.93 -1/4 0.88
- 2.25 -


01:30 25-04
Gimnasia LP Reserves 1
Rosario Central Reserves 2
H1
1
1
FT 1 3
8-7
0.9 +1/4 0.9
- 2.25 -


01:00 25-04
Defensa y Justicia Reserves 2
Huracan Reserves 4
H1
0
0
FT 0 0
10-4
-0.93 -1/4 0.73
- 2 -


01:00 25-04
Lanus Reserves 1
CA Independiente Reserves 2
H1
1
0
FT 2 0
3-4
0.88 -1/4 0.93
- 2.25 -


00:10 25-04
CA San Telmo Reserves 6
Chacarita Juniors Reserves 1 3
H1
0
0
FT 1 0
4-1
0.85 -1/4 0.95
- 2 -


22:00 24-04
San Martin Burzaco Reserves 7
Villa Dalmine Reserves 3
H1
2
0
FT 2 1
8-9
0.83 -1/4 0.98
- 2.5 -


21:00 24-04
Deportivo Camioneros Reserves
Ferro Carril Oeste Reserves 2
H1
0
0
FT 1 1
4-3
0.95 -1/4 0.85
- 2 -


01:45 25-04
Folgore/Falciano 2
Fiorentino 4
H1
1
0
FT 2 0
6-2
0.85 -1 0.95
- 3 -


01:45 25-04
AC Juvenes 2
SP Domagnano 5
H1
1
2
FT 3 2
2-7
0.7 -1/4 -0.91
- 3 -

90min[2-2],120min[2-2]


02:00 25-04
Europa Point 6
St Joseph"s FC 3
H1
0
3
FT 0 3
1-6
1 +1 1/2 0.8
- 3 -


20:30 24-04
Olimpia Cluj (W) 2
Farul Constanta (W) 1
H1
0
0
FT 0 0
3-3
0.9 -1/4 0.9
- 2.75 -


19:00 24-04
Banat Girls (W)
CSM Alexandria (W)
H1
1
2
FT 1 5
0-0
- - -
- - -


16:30 24-04
ASU Politehnica Timisoara (W) 1
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (W) 1
H1
0
0
FT 0 1
8-8
1 -1/4 0.8
- 3 -


22:00 24-04
APLG Gdansk (W) 2
Slask Wroclaw (W)
H1
0
1
FT 1 2
11-8
0.75 -1/2 -0.95
- 3 -


21:00 24-04
UKS Lodz (W) 1
GKS Katowice (W) 1
H1
0
0
FT 0 1
11-2
0.95 -1/4 0.85
- 3 -


05:30 25-04
Uniao Frederiquense RS 5
Gaucho/RS 6
H1
1
1
FT 2 1
8-4
-0.98 -1/2 0.77
- 2 -


05:30 25-04
EC Passo Fundo 1
Gloria RS
H1
0
0
FT 0 0
3-8
0.98 -1/2 0.83
- 2 -


05:00 25-04
Monsoon FC 3
CE Lajeadense 1 5
H1
0
0
FT 0 0
7-1
-0.93 -1 0.73
- 2 -


05:00 25-04
Veranopolis RS 3
Esportivo RS 1 2
H1
0
0
FT 1 0
3-2
-0.93 -1/4 0.73
- 2 -


20:10 24-04
Shahrdari Hamedan 5
Shahrdari Noshahr 1 5
H1
0
0
FT 1 1
6-5
0.85 +1/4 0.95
- 2 -


20:00 24-04
Kavir Moghava
Navad Urmia 2
H1
1
0
FT 3 0
5-1
0.75 -1/2 -0.95
- 2 -


19:30 24-04
WSE 1
Yuen Long FC 2
H1
0
3
FT 0 3
2-8
0.93 +3/4 0.88
- 3.5 -


20:00 24-04
KF Ballkani
FC Suhareka
H1
1
0
FT 2 2
0-0
1 -2 1/2 0.8
- 3.25 -


20:00 24-04
KF Drita Gjilan 1
Prishtina 1
H1
0
0
FT 0 0
0-2
0.75 -3/4 -0.95
- 2 -

90min[0-0],120min[0-1],Prishtina


00:00 25-04
Turk Gucu Friedberg 4
Hessen Kassel 3
H1
1
1
FT 2 1
2-5
1 +1/4 0.8
- 3 -


22:00 24-04
Gbohloesu 1
Gomido FC 2
H1
0
0
FT 1 1
6-3
0.78 0 -0.97
- 1.75 -


19:00 24-04
Rayon Sports (W)
AS Kigali (W)
H1
1
0
FT 2 0
6-3
0.75 0 -0.95
- 2.25 -


18:00 24-04
Poet Adelarde Pirates
Northern Demons
H1
1
1
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


23:40 24-04
Medina United FC 2
Gambia Ports Authority 3
H1
0
1
FT 0 1
8-4
0.73 +1/4 -0.93
- 1.5 -


23:40 24-04
Harts 2
BK Milan 1
H1
0
0
FT 0 2
7-4
-0.91 -1/4 0.7
- 1.75 -


23:30 24-04
Kanifing East FC 2
Unique Global FC 1
H1
0
1
FT 1 1
7-5
-0.95 -1/4 0.75
- 1.75 -


02:00 25-04
Holywell
Llanidloes Town
H1
2
0
FT 4 0
0-0
0.9 -4 1/2 0.9
- 4.5 -


22:59 24-04
JK Tallinna Kalev U19 1 8
Levadia Tallinn U19 1
H1
0
0
FT 1 1
8-3
0.98 -1 0.83
- 3 -


22:59 24-04
Antigua GFC Reserves 1 2
Deportivo Mixco Reserves 3
H1
0
0
FT 0 2
4-4
1 -1/4 0.8
- 3.5 -


20:00 24-04
Vitalo
Olympique Star
H1
1
1
FT 2 1
0-0
0.93 -1/4 0.88
- 2 -


20:00 24-04
Fc Tigre Noir
Le Messager Ngozi
H1
1
1
FT 2 2
0-0
- - -
- - -


20:00 24-04
Magara Young Boys
Flambeau du Centre
H1
0
3
FT 0 4
0-0
- - -
- - -


20:00 24-04
Bumamuru
Buganda City
H1
1
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


19:30 24-04
Sagadam FK
FC Altyn Asyr
H1
0
2
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


19:00 24-04
Kopetdag Asgabat
HTTU Asgabat
H1
0
0
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


18:00 24-04
Energetik Mary
FC Ahal
H1
0
0
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


09:00 25-04
Adamstown Rosebud Reserves 1
Weston Workers Reserves 2
H1
0
1
FT 0 3
4-7
0.93 +3/4 0.88
- 3.25 -


08:10 25-04
AFF Guatemala 3
CSD Agua Blanca 2
H1
2
0
FT 3 0
7-1
1 -1 0.8
- 2.75 -


03:00 25-04
Pajapita FC 1 5
Santo Tomas IFC 1
H1
1
0
FT 2 1
9-1
0.98 -1/2 0.83
- 2.25 -


22:00 24-04
Confluense Queens (W)
Nasarawa Amazons (W) 2
H1
0
0
FT 0 0
0-2
0.85 -1/2 0.95
- 2 -


15:30 24-04
Sunshine Coast Wanderers U23 1
Lions FC U23 3
H1
1
1
FT 2 4
3-9
0.95 +1 3/4 0.85
- 4.25 -


08:00 25-04
Santa Fe FC (W)
Deportivo Chiriqui (W)
H1
0
0
FT 5 0
4-2
0.9 -2 1/2 0.9
- 3.5 -


23:15 24-04
1. FC Lok Stendal 1
SSV 80 Gardelegen 4
H1
2
1
FT 3 1
8-2
0.9 -1/4 0.9
- 3 -


22:00 24-04
CSU Universitatea de Vest Timisoara 1
Unirea Jimbolia 1 1
H1
1
0
FT 3 1
6-2
0.75 -1 1/4 -0.95
- 4 -


19:00 24-04
Mombasa Stars
Darajani Gogo 3
H1
0
0
FT 0 1
8-2
0.98 -1/2 0.83
- 2 -


17:20 24-04
Migori Youth 1
Mara Sugar FC 2
H1
0
1
FT 0 1
10-1
0.95 +1/2 0.85
- 2 -


05:00 25-04
Pachuca II 3
Originales Aguacateros de Uruapan 1
H1
0
0
FT 3 0
2-5
1 -1/4 0.8
- 3 -


05:00 25-04
Loros De Colima 3
Mexicali FC 3
H1
0
0
FT 1 0
3-7
0.95 -1/4 0.85
- 2.75 -


17:00 24-04
Ajmal FC 1
Hindustan Aeronautics Limited 2
H1
0
2
FT 1 2
3-11
1 -1/2 0.8
- 2.5 -


20:00 24-04
MFK Topolcany (W) 1 1
FC Tatran Presov (W) 1
H1
1
3
FT 4 5
3-13
1 +3/4 0.8
- 3 -


21:00 24-04
Morocco U17(N)
Egypt U17
H1
0
2
FT 1 3
0-0
- - -
- - -


04:00 25-04
Real Espana Reserves 3
CD Victoria La Ceiba Reserves 5
H1
0
1
FT 0 1
5-6
0.9 0 0.9
- 2.5 -


04:00 25-04
CD Vida Reserves 2
Genesis de Comayagua Reserves 1 2
H1
1
0
FT 1 0
5-2
0.88 -2 1/2 0.93
- 3.5 -


03:00 25-04
CD Real Sociedad Reserves 2
CD Marathon Reserves 1 2
H1
0
1
FT 1 3
3-5
1 -1/4 0.8
- 3 -


02:50 25-04
Olancho FC Reserves 2
CD Olimpia Reservas 2
H1
1
0
FT 2 0
6-3
0.9 -1/4 0.9
- 2.5 -


06:30 25-04
Atlanta United FC II 2
Chattanooga 3
H1
1
0
FT 1 0
4-3
0.95 +1/2 0.85
- 3.25 -


18:30 24-04
Tashkent VFA
FK Chigatoy 1
H1
1
1
FT 3 4
0-0
- - -
- - -


18:00 24-04
Buxoro University
Zaamin
H1
0
1
FT 4 2
0-0
- - -
- - -


17:20 24-04
Istanbul Corum 2
Uskudar Salacak 1
H1
1
0
FT 1 0
3-5
0.85 -1/2 0.95
- 2.5 -


23:30 24-04
East End Lions 3
Wilberforce Strikers
H1
0
0
FT 0 1
5-6
0.85 -1/2 0.95
- 2 -


16:00 24-04
Brisbane Roar (Youth)
Brisbane Strikers
H1
1
1
FT 4 2
0-0
- - -
- - -


02:00 25-04
Queens Park Rangers (W) 3
London Seaward (W)
H1
2
1
FT 3 3
4-2
0.78 -3/4 -0.97
- 3.75 -


18:00 24-04
Bavarians FC
Khovd
H1
0
4
FT 0 9
5-7
1 +1 3/4 0.8
- 4.25 -


15:00 24-04
FC Ulaanbaatar
Erchim
H1
5
0
FT 7 0
1-3
0.8 -1 1/4 1
- 3.5 -


14:00 24-04
Zhejiang Greentown U21
Cangzhou Mighty Lions U21
H1
1
1
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


01:45 25-04
Concordia Lausanne 2
FC Prishtina Bern 1
H1
0
1
FT 1 1
4-11
0.9 +1 1/4 0.9
- 3 -


01:30 25-04
Stade Payerne 1
Dardania Lausanne FC 3
H1
0
0
FT 2 2
9-3
0.8 -1 1
- 4 -


01:15 25-04
Olympique de Geneve FC 4
FC Amical Saint-Prex 2
H1
2
0
FT 3 1
5-4
0.83 +1/2 0.98
- 3.25 -


01:00 25-04
Grand-Lancy 1
FC Echichens 3
H1
1
0
FT 5 1
7-5
0.75 -2 -0.95
- 3.5 -


17:00 24-04
Champion Maker Club Ajmer 2
Zinc Football Academy
H1
0
4
FT 0 13
1-8
-0.91 +2 3/4 0.7
- 4 -


20:00 24-04
PAOK Saloniki (W)
Panathinaikos (W) 2
H1
0
0
FT 0 0
2-1
0.85 -1 0.95
- 3 -